இன்று, வெறும் வயிற்றில் பால் டீ குடிப்பதால் ஏற்படும் சில பக்கவிளைவுகளைப் பற்றி பாப்போம் Milk Tea Side Effects

நீங்களும் பால் டீ பிரியர்தானே? நன்றாக காய்ச்சப்பட்ட பால் டீயை ஒரு சூடான கோப்பையில் எழுப்புவது எவ்வளவு அற்புதமானது என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். ஆனால் ஒருவர் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய ஒன்று உள்ளது – பக்க விளைவுகள் Milk Tea Side Effects. ஆம், வெறும் வயிற்றில் பால் டீ குடிப்பது சில பெரிய பக்கவிளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என்பதையும், அதனால் ஏற்படும் சிக்கல்களில் இருந்து பாதுகாப்பாக இருக்க அவற்றைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்பதையும் நீங்கள் படிக்கிறீர்கள்.

பால் தேநீரின் தீங்கு விளைவிக்கும் பக்க விளைவுகள்
இந்தியர்களின் விருப்பமான பானங்களில் ஒன்று தேநீர். சிலருக்கு, காலையில் ஒரு கோப்பை தேநீர் இல்லாமல் இருக்காது. ஆனால் பால் மற்றும் சர்க்கரையுடன் இணைந்தால், அது கடுமையான உடல்நல விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? இன்று, வெறும் வயிற்றில் பால் டீ குடிப்பதால் ஏற்படும் சில பக்கவிளைவுகளைப் பற்றி விவாதிப்போம்.

வீக்கம்
அதிகப்படியான பால் டீ குடிப்பதால், உண்மையில் நீங்கள் வீங்கியதாக உணரலாம். தேநீரில் வயிற்றை வீங்கச் செய்யும் காஃபின் உள்ளது. இந்த பானத்தில் பால் சேர்க்கப்படும் போது, இரண்டும் வாயு உற்பத்தியை ஊக்குவிக்கும். தேநீரில் காணப்படும் டானின்கள் செரிமான அமைப்பை சீர்குலைத்து வலி மற்றும் வயிற்று வலியை ஏற்படுத்துகின்றன.

மலச்சிக்கலைத் தூண்டும்
காஃபின் தவிர, தேநீரில் தியோபிலின் உள்ளது. தேநீரை அதிகமாக உட்கொள்வது உடலை உலர்த்தும் மற்றும் நீரிழப்புக்கு வழிவகுக்கும், இதனால் கடுமையான மலச்சிக்கலை ஏற்படுத்தும் விளைவுகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

Green Applesகளின் அற்புதமான ஆரோக்கிய நன்மைகள் READ MORE

கவலை
நீங்கள் பதட்டத்தால் அவதிப்பட்டால் அடிக்கடி டீ குடிப்பதை நிறுத்துங்கள். இந்த பானம் உண்மையில் இந்த நிலையின் அறிகுறிகளைத் தூண்டும் மற்றும் நீங்கள் நிர்வகிக்க அதை மோசமாக்கும்.

தூக்கமின்மை
டீயில் காஃபின் உள்ளது, இது உங்கள் தூக்க சுழற்சியை சீர்குலைத்து தூக்கமின்மையை ஏற்படுத்தும். எனவே, நீங்கள் ஏற்கனவே தூக்கமின்மை மற்றும் அதன் அறிகுறிகளால் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும் போது பால் தேநீர் அருந்துவதைத் தவிர்க்கவும்.

இரத்த அழுத்த ஏற்றத்தாழ்வுகள்
இரத்த அழுத்தம் என்பது பல உடல்நல சிக்கல்களுக்கு வழிவகுக்கும் ஒரு நிலை, இது நிர்வகிக்க கடினமாக இருக்கும். அதிக இரத்த அழுத்தம் இதய பிரச்சினைகளை தூண்டலாம், இது தாக்குதல்கள் மற்றும் அபாயகரமான சிக்கல்களுக்கு ஆளாகிறது. அதிகப்படியான பால் தேநீர் இரத்த அழுத்த ஏற்றத்தாழ்வுகளை ஏற்படுத்துகிறது, எனவே ஏற்கனவே உயர் இரத்த அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவர் அதிக அளவு பால் டீயை உட்கொள்ளக்கூடாது.

கர்ப்பிணி பெண்களுக்கு அடி வயிற்று வலி ஏற்படுவதற்கான காரணம் READ MORE

நீரிழப்பு
பால் தேநீரின் மிகவும் ஆபத்தான பக்க விளைவுகளில் ஒன்று, அது நீரிழப்புக்கு பங்களிக்கிறது. இது முதன்மையாக காஃபின் உள்ளடக்கம் காரணமாக நிகழ்கிறது. எனவே, வெறும் வயிற்றில் பால் டீ குடிக்க வேண்டாம், குறிப்பாக சர்க்கரை சேர்க்கப்படும் போது.

தலைவலி
அதிகப்படியான பால் தேநீர் நீரிழப்புக்கு வழிவகுக்கும், இது தலைவலியை ஏற்படுத்தும். எனவே, பால் மற்றும் சர்க்கரை கலந்த டீயை அதிகமாக அருந்துவதைத் தவிர்க்க வேண்டும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *