இரத்தத்தில் உள்ள Cholesterol Levels திடீரென அதிகரிப்பதால் இதய நோய் ஏற்படும் அபாயம் உள்ளது. எப்படி என்பதை அறிய தொடர்ந்து படியுங்கள்.

மாரடைப்பு வழக்குகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதாக இந்தியா தெரிவிக்கையில், இதுபோன்ற உடல்நலக் கேடுகளுக்கான மூல காரணங்களைப் புரிந்துகொள்வது முன்னெப்போதையும் விட முக்கியமானது. மோசமான இதய ஆரோக்கியம் மற்றும் இதயம் தொடர்பான பிற உடல்நல சிக்கல்களுடன் தொடர்புடைய முக்கிய ஆபத்து காரணிகளில் ஒன்று நிர்வகிக்கப்படாத கொலஸ்ட்ரால் அளவுகள் ஆகும். இன்றைய கட்டுரையில், கொலஸ்ட்ராலைக் கட்டுப்படுத்தாமல், அதன் அறிகுறிகளை அதிகரிக்கச் செய்யும்போது ஏற்படும் சில உடல்நல அபாயங்களைப் பற்றிப் பார்ப்போம்.

Cholesterol Levels என்பது இரத்தத்தில் காணப்படும் ஒரு மெழுகுப் பொருள். ஆரோக்கியமான செல்களை உருவாக்க உடலுக்கு இது முக்கியம். இருப்பினும், இரத்தத்தில் உள்ள கொழுப்பின் அளவு திடீரென அதிகரிப்பதால் இதய நோய் உருவாகும் அபாயம் உள்ளது.

கொலஸ்ட்ரால் அளவு இதயத்தை எவ்வாறு பாதிக்கிறது? Cholesterol Levels கவனிக்கப்படாமல் உயரும் போது, அது இரத்த நாளங்களில் கொழுப்பு படிவதற்கு வழிவகுக்கும், இது இறுதியில் தமனிகளுக்கு இரத்த ஓட்டத்தை பாதிக்கிறது. இந்த கொழுப்பு படிவுகள் திடீரென உடைந்து உறைந்து உறைந்தால், அவை இதயம் மற்றும் மூளைக்கு வழக்கமான இரத்த ஓட்டத்தைத் தடுக்கின்றன மற்றும் பக்கவாதம் அல்லது மாரடைப்புகளை ஏற்படுத்தும்.

அதிக கொலஸ்ட்ராலின் 5 எச்சரிக்கை அறிகுறிகள் நீங்கள் புறக்கணிக்கக் கூடாது

சரியான நேரத்தில் நிர்வகிக்கப்படாவிட்டால், அதிக Cholesterol Levels ஒரு அபாயகரமான சுகாதார நிலையாக மாறும் மற்றும் சில பிரச்சனைகள் அல்லது நோய்களை உருவாக்குவதற்கு கடினமாக இருக்கும். எனவே, மனதில் கொள்ள வேண்டிய முதன்மையான விஷயம், அறிகுறிகளைப் புரிந்துகொள்வது மற்றும் கண்டறிவது. நீங்கள் புறக்கணிக்கக் கூடாத உயர் கொலஸ்ட்ராலின் 5 எச்சரிக்கை அறிகுறிகள் இங்கே:

 • கால்கள், கைகால்கள் போன்றவற்றில் உணர்வின்மை உணர்வு
 • வெளிறிய நகங்கள்
 • தோலில் விவரிக்கப்படாத ஊதா நிற வலை போன்ற அமைப்பு
 • சாந்தெலஸ்மா (உங்கள் கண் இமைகளின் மூலைகளில் தோன்றும் மஞ்சள் நிற வளர்ச்சி)
 • சொரியாசிஸ்

உங்கள் கொலஸ்ட்ரால் அதிகமாக இருக்கும்போது நடக்கக்கூடிய விஷயங்கள்

மேலே குறிப்பிடப்பட்ட அறிகுறிகளைக் கண்காணிப்பது முக்கியம், ஏனெனில் உங்கள் கொலஸ்ட்ரால் கட்டுப்பாட்டை மீறும் போது அவை உங்களுக்குச் சொல்ல முடியும். உங்கள் கொலஸ்ட்ரால் அளவை நிர்வகிக்காதது உங்கள் உடல் கையாள கடினமாக இருக்கும் சில உடல்நல சிக்கல்களுக்கு வழிவகுக்கும். ஆரம்ப கட்டங்களில் கொலஸ்ட்ரால் அளவைக் கட்டுப்படுத்தாவிட்டால் என்ன நடக்கும் என்பதைப் பாருங்கள்.

 • பெருந்தமனி தடிப்பு
 • இதய நோய்
 • பக்கவாதம்
 • புற வாஸ்குலர் நோய்
 • நீரிழிவு நோய்
 • உயர் இரத்த அழுத்தம்

பெருந்தமனி தடிப்புத் தோல் அழற்சியானது நிர்வகிக்கப்படாத உயர் கொலஸ்ட்ரால் அளவுகளின் மிகவும் ஆபத்தான பக்க விளைவுகளில் ஒன்றாகும். இரத்தம் மற்றும் தமனிகளின் சுவர்களில் கொழுப்புகள், கொலஸ்ட்ரால் மற்றும் பிற பொருட்களின் உருவாக்கம் மிக அதிகமாக இருக்கும் நிலையில் இது குறிக்கப்படுகிறது. இந்த உருவாக்கம் பின்னர் பிளேக் உருவாவதற்கு வழிவகுக்கிறது, இது தமனிகள் குறுகி இரத்த ஓட்டத்தைத் தடுக்கிறது. இதய அடைப்பு, பக்கவாதம் மற்று

முகம் வெள்ளையாக இதை செய்ங்க… Fairness Tips for Men READ MORE

அதிகாலையில் ஓடுவதால் கிடைக்கும் 7 ஆரோக்கிய நன்மைகள் READ MORE

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *