OnePlus 9RT 5G லாஞ்ச் போன் சக்திவாய்ந்த வீடியோ மற்றும் ஆடியோ அல்காரிதம்களுடன் வருகிறது. மேலும், ஃபோன் 150 க்கும் மேற்பட்ட தனித்துவமான ஹேப்டிக் பின்னூட்ட வகைகளுடன் வருகிறது, இதன் மூலம் உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அனுபவம் முன்னெப்போதையும் விட உண்மையானதாகவும் உயிரோட்டமாகவும் இருக்கும்.

புது தில்லி, பிராண்ட் டெஸ்க். ஒவ்வொருவருக்கும் அவரவர் விருப்பத்தேர்வுகள் உள்ளன, இது ஸ்மார்ட்போன்களுக்கும் பொருந்தும். சிலர் சமீபத்திய மற்றும் சிறந்த அம்சங்களுடன் வரும் போன்களை விரும்புகிறார்கள், சிலர் சிறந்த கேமராவைக் கொண்ட ஸ்மார்ட்போனை விரும்புகிறார்கள், ஆனால் அதே நேரத்தில் கேமிங்கின் அடிப்படையில் தொலைபேசி சிறந்தது. அத்தகைய சக்திவாய்ந்த முதன்மை ஸ்மார்ட்போன் ஒன்பிளஸ் 9RT 5G ஆகும். ஸ்மார்ட்போனில் கேம் விளையாடும் பயனர்களை மனதில் வைத்து இந்த போன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளின் அடிப்படையில் இந்த ஃபோன் சிறந்த அனுபவத்தை தருகின்றது.

OnePlus 9RT chipset

கேமிங்கிற்கான மிக முக்கியமான கூறுகளில் ஒன்று செயலி. Snapdragon 888 உடன், 12GB வரை LPDDR5 நினைவகம், 256GB வரை அதிவேக ஃபிளாஷ் நினைவகம், OnePlus 9RT 5G எப்போதும் செயல்திறனை முன்னோக்கி செலுத்துகிறது மற்றும் சிறந்த கேமிங் அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோனை நீங்கள் கையில் வைத்திருக்கும் போது, ​​தடையற்ற, நேர்த்தியான மற்றும் நேர்த்தியான அனுபவத்தைப் பெறும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. சாதனம் பல அம்சங்களுடன் வருகிறது, இது விளையாட்டு ஆர்வலர்களுக்கு சரியான ஸ்மார்ட்போனாக அமைகிறது.

OnePlus 9RT 5G உடன் நீங்கள் HyperTouch 2.0 எனப்படும் புதிய அம்சத்தைப் பெறுவீர்கள், இது சாதனத்தில் 300 Hz பதிலளிப்பு வீத IC வன்பொருளின் திறனைத் திறக்கும் மற்றும் 600 Hz இல் முன்னணியில் இருக்கும் தொழில்துறையில் அதை இரட்டிப்பாக்குகிறது. 600 ஹெர்ட்ஸ் ஹைப்பர்-சென்சிட்டிவ் ரெஸ்பான்ஸ் வீதத்துடன், OnePlus 9RT 5G ஆனது குறைந்த டச் தாமதத்தை 36ms இலிருந்து 29ms ஆக குறைக்க முடியும், இது அதே சாதனத்தின் வேகத்தை விட இரண்டு மடங்கு அதிகமாகும். இந்த வழியில், இந்த ஸ்மார்ட்போன் அதன் பிரிவில் மற்ற சாதனங்களை விட்டு செல்கிறது.

OnePlus 9RT 5G ஸ்மார்ட்போன் விளையாட்டாளர்கள் மத்தியில் உற்சாகத்தை அதிகரிக்கவும், அவர்களுக்கு அதிவேக அனுபவத்தை அளிக்கவும் 4D இன்டலிஜென்ட் ஹாப்டிக் இம்மர்சிவ் உடன் வருகிறது. சக்திவாய்ந்த வீடியோ மற்றும் ஆடியோ அல்காரிதம்கள் மற்றும் 150 க்கும் மேற்பட்ட தனிப்பட்ட ஹாப்டிக் பின்னூட்ட வகைகளுடன், உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அனுபவம் முன்னெப்போதையும் விட உண்மையானதாகவும் உயிரோட்டமாகவும் இருக்கும்.

Lenovo IdeaCentre 5 17IAB7 Gaming Pc பற்றிய ஓர் பார்வை…

OnePlus 9RT cooling system

OnePlus 9RT இல் உள்ள Tri-eSport Wi-Fi ஆண்டெனா அமைப்பு அனைத்து நெட்வொர்க் தொடர்பான பிரச்சனைகளையும் தீர்க்க உதவுகிறது. இது எந்த தொந்தரவும் இல்லாமல் விரைவான இணைப்புக்கு வழிவகுக்கும். கூடுதல் செயல்திறனை மேம்படுத்தும் ஆண்டெனா நிலைத்தன்மையை மேம்படுத்தி வேகத்தை அதிகரிக்கும், இதன் மூலம் பயனர்களின் கேமிங் அனுபவத்தை மேம்படுத்தும். நீண்ட நேரம் விளையாடிய பிறகு வெப்ப பிரச்சனைகள் பொதுவானவை. இதனால் பலமுறை ஆட்டத்தை பாதியில் நிறுத்த வேண்டியுள்ளது. OnePlus 9RT இன் உயர் செயல்திறன் வன்பொருள் தொலைபேசியின் வெப்பத்தைக் குறைக்க உதவுகிறது.

ஸ்மார்ட்போனின் செயல்திறனை அதிகரிக்க, SoC மாட்யூல் மற்றும் பேட்டரி PCB போன்ற முக்கிய வெப்ப ஆதாரங்கள் நன்கு நிர்வகிக்கப்படுகின்றன. இது சாதனத்தை குளிர்ச்சியாகவும் காற்றோட்டமாகவும் வைத்திருக்க உதவுகிறது. மேலும், OnePlus 9RT 5G ஆனது OnePlus சாதனங்களுக்கிடையில் வெப்ப செயல்திறனுக்கான புதிய சாதனையை உருவாக்குகிறது, அதன் சக்திவாய்ந்த அமைப்பு முந்தைய OnePlus 9 தொடரை விட 20% அதிக திறமையான வெப்பச் சிதறல் பொறிமுறையை வழங்குகிறது.

Asus Vivobook Pro 16X (N7600) பற்றிய ஓர் அறிமுகம்…

OnePlus 9RT 5G கேமரா

மூன்று கேமரா அமைப்புடன் OnePlus 9RT 5G இன் கவர்ச்சிகரமான வடிவமைப்பு உங்களை ஈர்க்கும். கைபேசியை கையில் வைத்திருக்கும் போது, ​​பட்டுப்போன்ற ஸ்மூத்தாக உணர்வீர்கள். அதன் கேமராவைப் பற்றி பேசுகையில், IMX766 இந்த ஆண்டின் முக்கிய கேமரா சென்சார் ஆகும். மிகப்பெரிய 1/1.56 அங்குல பகுதி இந்த ஸ்மார்ட்போனில் இதுவரை பயன்படுத்தப்பட்ட மிகப்பெரிய சென்சார்களில் ஒன்றாகும். புகைப்படம் எடுக்கும் போது அதிகபட்ச ஒளியைப் பிடிக்கும் திறன் கொண்டது. OnePlus 9RT சீரிஸ் சிறந்த சிக்னல்-டு-இரைச்சல் விகிதத்தை வழங்கும் திறன் கொண்டது, மேலும் குறைவான சத்தத்துடன் தூய்மையான படங்களை எடுக்க முடியும்.

எனவே, நேர்த்தியான அழகியல், வலுவான செயல்திறன் மற்றும் முதன்மை தர இமேஜிங் ஆகியவற்றுடன், OnePlus 9RT 5G பயனர்களுக்கான நுழைவு-நிலை முதன்மையை மறுவரையறை செய்கிறது என்று நாம் கூறலாம். நீங்கள் கனமான கேம்களை விளையாடினால், இந்த ஃபோன் உங்களுக்கு சிறந்த போனாக இருக்கும்.

OnePlus 9RT 5G இரண்டு வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது – நானோ சில்வர் மற்றும் ஹேக்கர் பிளாக். இது இரண்டு வகைகளுடன் வருகிறது. 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் கொண்ட மாறுபாட்டின் விலை ரூ.42,999. அதே சமயம், 12ஜிபி ரேம் மற்றும் 256 ஸ்டோரேஜ் கொண்ட வேரியண்டின் விலை ரூ.46,999. நீங்கள் OnePlus.in, Amazon.in மற்றும் Reliance Digital ஆகியவற்றிலிருந்து வாங்கலாம்.

5 Replies to “OnePlus 9RT 5G பற்றிய ஓர் பார்வை.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *